
 

 
FOMU NA. N-100 

FOMU YA MAOMBI YA KUJISAJILI KWENYE KANZI DATA YA WATOA HUDUMA WA 

NDANI KWENYE SEKTA YA MAFUTA NA GESI ASILIA 

 
Kwa matumizi 
ya Ofisi 

Tarehe ya mhuri Kupokelewa Hatua 
zilizochukuliwa 

Maoni 

Andika "N/A" ikiwa  kipengee  hakikuhusu  ama  hakihusiani  na shughuli  ya  kampuni  yako.  Kuto 

kujibu maswali ama kuto kujibu kikamilifu kunaweza kuchelewesha usajili wa kampuni yako. 
 

 

Kabla ya kujaza hii fomu ya maombi, tafadhali tembelea tovuti yetu   www.ewura.go.tz “Local Content 

 LSSP  Dat abase”   kwa  maelezo na taarifa zaidi kuhusu  usajili wa kampuni kwenye Kanzi Data. 
 

 

Sehemu ya 1: Taarifa za Mwombaji Kwa Niaba ya Kamapuni 
 

1.    Majina Kamili 
 

Jina la Ukoo (Jina la mwisho)                    Jina la Kwanza                             Jina la Kati 
 
 
 

2.   Majina Kamili kama yanavyosomeak kwenye kitambulisha cha uraia (NIDA) 
 

Jina la Ukoo                                           Jina la Kwanza                            Jina la Kati 
 

 
 
 
 
 

3.    Majina mawiili ya wawakilishi wengine (pamoja na viambatanishi) 
 

Jina la Ukoo                                          Jina la Kwanza                            Jina la Kati 
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4. Namba ya Utambulisho wa Taifa,  Namba ya Leseni ya Udereva na  Hati ya Kusafiria ( moja wapo kati 

ya hizo) 
 

Namba ya Kitambulishi cha Taifa         Namba ya Leseni ya Udereva   Namba ya Hati ya Kusafiria 
 
 
 

5.    Jinsia, tarehe na mwaka wa kuzaliwa, Mahali ulipozaliwa (kwa walioorodheshwa hapo juu) 
 

Jinsia (ME/KE)                             Tarehe na Mwaka wa Kuzaliwa (dd/mm/yyyy)    Mahali ulipozaliwa 
 
 
 
 
 
 
 
 

6.   Nchi uliyozaliwa, Uraia, Nchi 
 

Nchi uliyozaliwa                                                                                   Uraia 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

Sehemu ya 2: Taarifa Kuhusu Kampuni 
 

Jaza taarifa za kampuni kwenye nafasizilizoachwa wazi 
 

 
A.  Jina la Mtaa na Namba                                           Apt.       Ste.        Flr.              Namba 

 
 
 

Mji au Jiji                                        Wilaya                                              Mkoa 
 
 
 
 
 

B.  Namba ya Simu, Anuani na barua pepe 
 

Namba ya simu Namba ya Simu ya 

Kiganjani 
Anuani Barua pepe 

    

    

    

 

 
C.  Sanduku la Posta 

 

Sanduku la Posta                                       Mkoa au Jiji 
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Sehemu ya 3: Taarifa kuhusu uhalali wa mwombaji 
 

 

 

Mjazaji anatakiwa awe na umri wa miaka 18 na kuendelea 
 

 

A.               Nimekuwa mkazi wa halali katika Jamhuri ya Muungano wa Tanzania kwa kipindi 

kisichopungua miaka 5? 
 

 
 
 

B.                 Nimekuwa mkazi wa kudumu kisheria katika Jamhuru ya Muungano wa Tanzania kwa kipindi 

cha miaka 3. Umeoa/kuolewa na mmekuwa mkiishi na mkeo/mmeo ambaye ni raia wa 

Kitanzania kwa kipindi cha miaka 3? 
 

 

C.                   Ni wakaazi halali wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania na wewe ni mke wa Mtanzania na 

amekuwa anafanya kazi nje ya nchi mara kwa mara. 
 

 
 

D.                Sifa nyingine (eleza) 
 
 
 
 
 

 
Sehemu ya 4: Jina la kampuni 

 
A.    Jina la Kampuni (Kama lilivyosajiliwa BRELA ) 

 
 
 

 
B.    Jina la Kibiashara (kama ni tofauti na hapo juu) 

 
 
 

 
C.   Weka alama kwenye kisanduku kuhusu aina ya kampuni yako kama ilivyosajiliwa BRELA. 

 

 
 

Individual/Sole proprietor or single member  
 

C-Corporation 

 
 

S-Corporation  
 

Partnership 

 Trust/estate  Limited Liability Company 

 Others  
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Sehemu ya 5: Wanahisa/Wabia 
 

 

 
 

 

Wanahisa/Wabia 

Majina ya wabia/Wabia Idadi ya hisa (%) 

  

  

  

 
 

 

Sehemu ya 6: Shughuli ya Kampuni 
 

Chagua boksi sahihi linaloeleza aina ya Shughuli zinazofanyika katika Kampuni 
 

 Shughuli za Uhandisi (engineering)  Huduma za Sheria 

 Ujenzi (barabara, majengo)  Huduma za bima 

 Huduma za chakula na malazi  Ushauri wa Kitaalam na Utafiti 

 
 

Lojistiki (usafirishaji, uhifadhi wa mizigo)  Ukulima wa mbogamboga 

 
 

Ulinzi binafsi  
 

Ufugaji (maziwa na nyama) 

 
 

Uzalishaji wa kuku (mayai na nyama)  
 

Uvuvi wa samaki( ziwani, moro au 

bahari) 
 

 

Nyingine (Eleza)  

 

 

Sehemu ya 7: Shughuli mahususi  

Chagua na Uelezee mgawanyo wenu wa Shughuli 
 

 

A.  Uhandisi  
 

Umeme 

 
 

Ujenzi  
 

Gesi na Mafuta 

 Mekanikia  Mazingira 

 

B.  Huduma za Kisheria  Majadiliano 
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Haki za Raia                                                           Utawala wa Mkataba 
 

 

Jinai                                                                           Madai 
 

 

C.  Nyigine (Eleza) 
 
 
 
 
 
 

Sehemu ya 8: Maelezo ya kina kuhusu shughuli zinazofanywa na kampuni yako 
 

 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

Sehemu ya 9: Namba ya Mlipa Kodi (TIN) 

 
Andika TIN namba ya kampuni 

 
 
 
 
 
 

KWA WAOMBAJI WOTE: Ikiwa hukujaza sehemu ya fomu hii au kushindwa kuwasilisha nyaraka 

zinazohitajika zilizoorodheshwa, EWURA inaweza kuyakataa maombi yako. 
 

 
 
 

Sehemu ya 10:  Jina la Muombaji na Sahihi 
 

 

Jina la Ukoo                                Jina la Kwanza                            Jina la Kati 
 

 
 
 
 
 

Sahihi                                                                                              Tarehe 
 

 
 
 
 
 

Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na 

Maji (EWURA) 
Dodoma, 2021 


