
FOMU YA IDHINI YA KUWA NJE YA KITUO CHA KAZI  

KWA WATUMISHI WA UMMA 
 

MUHIMU: 

(i) Fomu zijazwe kwa ukamilifu na ziletwe nakala mbili (2) na kumbukumbu za kuthibitisha unayo 

safari hiyo pamoja na barua ya mwaliko ziambatanishwe. 

(ii) Sehemu B ijazwe na anayetoa idhini ya kuhudhuria kutegemeana na ngazi ya mtumishi 

anayesafiri  

(iii) Fomu hii “TFN 856” inaanza kutumika tarehe 1 Septemba, 2004. 

 

SEHEMU A 

Maelezo ya Mwombaji 

 

1. (a) Jina  Kamili……………………………………………………………………………………… 

 (b) Cheo kwa Kirefu…………………………………………………………………………………. 
 (c) Sehemu /Kitengo ………………………………………………………………………………... 
 

2. (a) Ninaomba kuwa nje ya kituo cha kazi kwa muda wa siku ………………………………………. 
  Kuanzia tarehe……………………. Mpaka tarehe……………………………………………… 

 (b) Maelezo ya kitakachofanyika kwa kifupi utakapokuwa nje ya kituo cha kazi 

  …………………………………………………………………………………………………………… 

  …………………………………………………………………………………………………………… 

(c) Eleza kwa kifupi madhumuni na umuhimu wa kuwa nje ya kituo 

…………………………………………………………………………………………………………………………………………
……………………………………………………………… 

 

3. Kwa mwaka huu nimekuwa nje ya kituo cha kazi kwa jumla ya siku …………………………………… 

 

4. (a) Ruhusa hii ni kwa ajili ya shughuli zangu binafsi.  Hivyo nitajigharamia mwenyewe 

 (b) Ruhusa hii ni kwa ajili ya shughuli za kikazi.  Hivyo ninaomba nigharamiwe na usafiri. 

 (c) Nathibitisha kuwa fedha kwa ajili ya safari hiyo zipo. 

 

5. Afisa atakayekaimu shughuli zangu ni………………………………………………………………….. 
 

 ………………………………..     …………………………… 

 Tarehe        Sahihi ya Mwombaji 

SEHEMU B 

Idhini ya Mamlaka Halali 

 

6. (a) Nimekubali/Sikubali ahudhurie kwa sababu…………………………………............................. 
  …………………………………………………………………………………………………………… 

(b) Utajigharamia/Utagharamiwa posho na usafiri kwa siku …………………………………….… 

(c) Umeruhusiwa. Siku hizo …………………… zitakatwa katika likizo yako ijayo ya mwaka. 

 

……………………………..    ……………………………………….. 
            Tarehe      Sahihi na Muhuri wa  

       KATIBU TAWALA WA MKOA  

                    

*Futa/Kata isiyohusika  


