EM 1 (B)
Nakala ya kwanza

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

KIBALI CHA KUTUMIA GARI LA SERIKALI
(VEHICLE MOVEMENT PERMIT) BAADA YA SAA ZA KAZI

Angalia: @) Kibali hiki kitiwe saini na Katibu Mkuu/Mkuu wa Idara/Mkurugenzi
wa Maendeleo (M), au Afisa Tawala (W).
(ii) Zitakuwa nakala 2. Moja itakuwa na dereva na nakala nyingine
itabaki kitabuni.

1. Gari namba ..............ociiien AINA YA oot la

Wizara/Idara/MKOQ@ ........oouiii i
2. Limeruhusiwa kutumika baada ya saa 8.30 mchana/saa 10 jioni kwa kazi za:-

(a) G T T

(b) KabINatsT .o
3 Gari hili litafanya kazi katika Wilaya ya/za .................ooo. tangu

FF R mpaka saa .........ooeiiiiiiiiii e

Tarehe ..., Mpakatarehe ...
4 Gari hili litapita katika barabara ya/za ...
5 Jina kamili la Dereva anayeendesha ni Ndugu ...........c.oooiiiiiiiiiiiiiiiinnne.

saini yadereva .............ooiiiiinnn.. nambari ya leseni ...................cooeenn.
6 Jina kamili la Afisa anayehusika na utumiaji wa gari hilo ni Ndugu ..................
7 Cheo chake N ...
Jina Kamili la Katibu Mkuu/Mkuu wa Idara/ Sahihi ya anayeruhusu
Mkurugenzi wa Maendeleo (M)/Afisa Tawala (W) (Pamoja na Muhuri wa Ofisi)
anayeruhusu

Tarehe........uueeeeeeeennnannnns



